కాంగ్రెస్ నేతలకు వైయస్ జయంతి కానుక

కాంగ్రెస్ నేతలకు వైయస్ జయంతి కానుక
  • 35  కార్పొరేషన్లకు ఛైర్మన్ల నియామకం. 
  • ఉత్తర్వులు జారీ చేసిన రాష్ట్ర ప్రభుత్వం. 

చాలా మంది ఆశావహులు ఎంపి ఎన్నికల కు  ముందే నామినేటేడ్ పదవులకు దరఖాస్తు చేసుకున్నారు. 
పార్టీలో చురుగ్గా పని చేసి సేవలందించిన వారికి ముఖ్యమంత్రి ఏ.రేవంత్ రెడ్డి  ఈ పదవుల ను అప్పగించారు.
జన నేత డాక్టర్ వైయస్ జయంతి కాంగ్రెస్ పార్టీ నేతలు, కార్యకర్తలందరికీ పండుగ రోజు. 
అందుకే ఆయన జయంతి ని పురస్కరించుకుని నామినేటెడ్ పదవుల భర్తీ కి  ముఖ్యమంత్రి శ్రీకారం చుట్టారు.

1.ఎస్. అన్వేష్ రెడ్డి, తెలంగాణ స్టేట్ సీడ్స్ డెవలప్‌మెంట్ కార్పొరేషన్ లిమిటెడ్

2.బాల రాజు కాసుల , తెలంగాణ రాష్ట్ర వ్యవసాయ పరిశ్రమల అభివృద్ధి

3.జంగా రాఘవరెడ్డి, కార్పొరేషన్ లిమిటెడ్ తెలంగాణ స్టేట్ కో-ఆపరేటివ్ ఆయిల్ సీడ్స్ గ్రోవర్స్ ఫెడరేషన్ లిమిటెడ్

4.మానాల మోహన్ రెడ్డి, తెలంగాణ స్టేట్ కో-ఆపరేటివ్ యూనియన్ లిమిటెడ్

5.రాయల నాగేశ్వరరావు, తెలంగాణ స్టేట్ వేర్‌హౌసింగ్ కార్పొరేషన్ లిమిటెడ్

6.జ్ఞానేశ్వర్ ముదిరాజ్, తెలంగాణ రాష్ట్ర ముదిరాజ్ కో-ఆపరేటివ్ సొసైటీస్ కార్పొరేషన్ లిమిటెడ్

7.మెట్టు సాయి కుమార్, తెలంగాణ స్టేట్ ఫిషరీస్ కో-ఆపరేటివ్ సొసైటీస్ ఫెడరేషన్ లిమిటెడ్

8.MD. రియాజ్, తెలంగాణ రాష్ట్ర గ్రంథాలయ పరిషత్

9.పొదెం వీరయ్య, తెలంగాణ రాష్ట్ర అటవీ అభివృద్ధి సంస్థ

10.కాలువ సుజాత, తెలంగాణ రాష్ట్ర ఆర్య వైశ్య కార్పొరేషన్

11.ఆర్. గురునాథ్ రెడ్డి, తెలంగాణ స్టేట్ పోలీస్ హౌసింగ్ డెవలప్‌మెంట్ కార్పొరేషన్ లిమిటెడ్

12.ఎన్.గిరిధర్ రెడ్డి, సొసైటీ ఫర్ ఎంప్లాయ్‌మెంట్ ప్రమోషన్ & ట్రైనింగ్ ఇన్ జంట నగరాలు (SETWIN)

13.జనక్ ప్రసాద్, తెలంగాణ రాష్ట్ర కనీస వేతనాల సలహా మండలి

14.ఎం. విజయ బాబు, తెలంగాణ రాష్ట్ర నీటిపారుదల అభివృద్ధి సంస్థ లిమిటెడ్

15.నాయుడు సత్యనారాయణ, తెలంగాణ రాష్ట్ర హస్తకళల అభివృద్ధి కార్పొరేషన్ లిమిటెడ్

16.అనిల్ ఎరావత్, తెలంగాణ స్టేట్ మినరల్ డెవలప్‌మెంట్ కార్పొరేషన్ లిమిటెడ్

17.టి.నిర్మలా జగ్గారెడ్డి, తెలంగాణ స్టేట్ ఇండస్ట్రియల్ ఇన్‌ఫ్రాస్ట్రక్చర్ కార్పొరేషన్ లిమిటెడ్

18.అనితా ప్రకాష్ రెడ్డి, తెలంగాణ స్టేట్ ట్రేడ్ ప్రమోషన్ కార్పొరేషన్ లిమిటెడ్ కార్పొరేషన్

19.మన్నె సతీష్ కుమార్, తెలంగాణ స్టేట్ టెక్నాలజీ సర్వీసెస్ డెవలప్‌మెంట్ కార్పొరేషన్ లిమిటెడ్

20.చల్లా నరసింహా రెడ్డి, తెలంగాణ రాష్ట్ర అర్బన్ ఫైనాన్స్ ఇన్‌ఫ్రాస్ట్రక్చర్ డెవలప్‌మెంట్ కో-ఆపరేషన్ లిమిటెడ్

21.కె. నరేంద్ర రెడ్డి, శాతవాహన అర్బన్ డెవలప్‌మెంట్ అథారిటీ

22.ఇ.వెంకట్రామి రెడ్డి, కాకతీయ అర్బన్ డెవలప్‌మెంట్ అథారిటీ

23.రాంరెడ్డి మల్రెడ్డి, తెలంగాణ రాష్ట్ర రోడ్డు అభివృద్ధి సంస్థ. పరిమితం చేయబడింది

24.పటేల్ రమేష్ రెడ్డి, తెలంగాణ స్టేట్ టూరిజం డెవలప్‌మెంట్ కార్పొరేషన్ లిమిటెడ్

25.M.A. ఫహీం, తెలంగాణ ఫుడ్స్

26.బండ్రు శోబా రాణి, తెలంగాణ రాష్ట్ర మహిళా సహకార సంస్థ

27.ఎం. వీరయ్య, తెలంగాణ రాష్ట్ర వికలాంగుల కో-ఆపరేటివ్ డెవలప్‌మెంట్ కార్పొరేషన్ లిమిటెడ్

28.కె. శివ సేన రెడ్డి, స్పోర్ట్స్ అథారిటీ ఆఫ్ తెలంగాణ స్టేట్

29.అలేఖ్య పుంజాల, తెలంగాణ సంగీత నాటక అకాడమీ

30.ఎన్. ప్రీతమ్, తెలంగాణ రాష్ట్ర షెడ్యూల్డ్ కులాల కో-ఆపరేటివ్ డెవలప్‌మెంట్ కార్పొరేషన్ లిమిటెడ్

31.నూతి శ్రీకాంత్, తెలంగాణ రాష్ట్ర బీసీ కో-ఆపరేటివ్ ఫైనాన్స్ కార్పొరేషన్ లిమిటెడ్ 

32.బెల్లయ్య నాయక్, తెలంగాణ స్టేట్ షెడ్యూల్డ్ ట్రైబ్స్ కో-ఆపరేటివ్ ఫైనాన్స్ డెవలప్‌మెంట్ కార్పొరేషన్ లిమిటెడ్

33.కొట్నాక తిరుపతి, తెలంగాణ రాష్ట్ర గిరిజన కో-ఆపరేటివ్ ఫైనాన్స్ అభివృద్ధి సంస్థ

34.జెరిపేట జైపాల్, తెలంగాణ స్టేట్ మోస్ట్ బ్యాక్‌వర్డ్ క్లాసెస్ డెవలప్‌మెంట్ కార్పొరేషన్ లిమిటెడ్

35.ఎమ్.ఏ.జబ్బార్, తెలంగాణ స్టేట్ మైనారిటీస్ ఫైనాన్స్ కార్పొరేషన్ వైస్ ఛైర్మెన్

Files